wWw.YêuThương.Vn.Hn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Loa loa loa......... bà con 8 tập hợp !

Go down

Loa loa loa......... bà con 8 tập hợp ! Empty Loa loa loa......... bà con 8 tập hợp !

Bài gửi by KuteLove Mon Jan 28 2008, 12:34

Thưa pà kon cô pác gần xa, tui vừa về tiếp quản cái Box này. Mong pà kon nhiệt tình ủng hộ để xây dựng Box ngày càng phát triển, lành mạnh. Ở đây quý pà kon có thể NÓI DÓC thoải mái, có thể NỔ banh chành tà ***g trời, có thể TÁN PHIẾM và TRANH LUẬN chí ***e. Tuy nhiên, mọi thứ đều phải trong khuôn khổ, lời lẽ không được thô tục, bỉ ổi.... Đặc biệt nghiêm cấm những đề tài phiếm, dóc về CHÍNH TRỊ, TÔN GIÁO. Nếu vi phạm tôi đây xin được quyền DEL bài không thương tiếc, mong pà kon cô pác lưu ý cho. Tất cả cũng chỉ vì một cộng đồng truongton mãi trường tồn.
Mọi thắc mắc, đóng góp ý kiến về Box xin pà kon vào đây, tui đây xin tận tình giải quyết (nếu có thể).
Sắp tới đây, tui sẽ xin phép BQT truongton cho pà kon mình được tổ chức cuộc thi : NÓI DÓC. Đây đang là ý tưởng của riêng tui, mong pà kon cô pác gần xa cho ý kiến để tui đây nắm được quan điểm của pà kon mà đề xuất lên BQT. Cẩn cáo !:xinchao: :Lighten:
KuteLove
KuteLove
Dracula

Nam Tổng số bài gửi : 426
Người yêu : Ghi ra để bị cướp à ^^
Thần tượng : Lil' Knight

http://nhocten.good.to