wWw.YêuThương.Vn.Hn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

biến những bức ảnh thường thành ảnh động thật dễ thương

Go down

Yêu Thương 7 biến những bức ảnh thường thành ảnh động thật dễ thương

Bài gửi by KuteLove Fri Feb 01 2008, 12:35

bài này trước kia ss miss_phuong đã post òy, nhưng mà hiện giờ chắc cũng hok có nhìu bạn bít nên mình post lại bài của chị ý
từ bức ảnh như thế này
biến những bức ảnh thường thành ảnh động thật dễ thương Hoang2
sẽ biến thành như thế này
biến những bức ảnh thường thành ảnh động thật dễ thương 8665104_083850bf
trước tên bạn hay truy cập vào trang web và đang ký cho mình một tài khoản cái này đăng ký nhanh lắm đừng ngại http://blingee.com/khi đã đăng ký xong bạn hãy đăng nhập vào trang web rồi bắt đầu các bước sau
1 bạn hay click chuột vào chữ CLICK HERE - MAKE A BLINGEE NOW
biến những bức ảnh thường thành ảnh động thật dễ thương Dsfdsd
2 bây giờ thì bạn tải tấm ảnh cần làm từ máy lên rồi click chuột vào make ablinggee để tải
biến những bức ảnh thường thành ảnh động thật dễ thương Dffdf
3 nó chưa hiện tấm ảnh của bạn lên ngay đâu mà bạn phải click chuột vào Your image is ready, Click Here to Continue to the Next Step để tiếp tục
biến những bức ảnh thường thành ảnh động thật dễ thương Sdadss
nó lên rồi nè và hãy trang trí bức ảnh của mình đi
biến những bức ảnh thường thành ảnh động thật dễ thương Sdddds
5 bức ảnh của tớ sau khi đã được trang trí đây tớ làm qua thôi nên ko được đẹp các bạn có thể làm đẹp hơn tớ vì nó có rất nhiều hình để trang trí phải nói là nhiều kinh khủng luôn >>> trang trí xong rồi thì các bạn save nó lại
biến những bức ảnh thường thành ảnh động thật dễ thương Wefrewr
6. bây giờ nó sẽ hiên ra một bức ảnh khác mà không phải là búc ảnh của bạn, bạn hãy click chuột vào Your image is ready, Click Here to Continue to the Next Step để làm tiếp
biến những bức ảnh thường thành ảnh động thật dễ thương Vasd
7 bây giờ hãy điền một chút thông tin cho bức ảnh nào, điền thông tin xong bạn hãy click chuột vào ô Keep private rồi save lại

biến những bức ảnh thường thành ảnh động thật dễ thương Dsfd
8 gần xong rồi cố lên tớ cũng mệt lắm bạn cick chuột vào GetCodes/Downloads

biến những bức ảnh thường thành ảnh động thật dễ thương Dsjfsd
9 bây giờ web cho bạn 4 bức ảnh với kích cỡ khác nhau để lựa chọn tớ chup lại được có 3 thôi hiii bạn chọn bức nào thì bấm vào Get Code/Download for MySpace, Piczo, Hi5... của bức đó

biến những bức ảnh thường thành ảnh động thật dễ thương Dsfdd
10 cuối cùng cũng đã xong bây giờ thì copy đoạn code rồi vào bài viết như thường lệ tick vô ô HTMG rán đoạn code vô bài viết, viết vài lời giới thiệu về bức ảnh và save lại.

Vậy là xong òy, dù chỉ là post lại thôi nhưng mà mình mong các bạn hãy thanks cho mình một kái nhé (dù sao cũng có công post mà ^^!)
KuteLove
KuteLove
Dracula

Nam Tổng số bài gửi : 426
Người yêu : Ghi ra để bị cướp à ^^
Thần tượng : Lil' Knight

http://nhocten.good.to