wWw.YêuThương.Vn.Hn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Liệu đây có thể trở thành hàng hot mùa Valentine ko nhỉ ????

Go down

Liệu đây có thể trở thành hàng hot mùa Valentine ko nhỉ ???? Empty Liệu đây có thể trở thành hàng hot mùa Valentine ko nhỉ ????

Bài gửi by KuteLove Mon Jan 28 2008, 12:37

--Sắp đến mùa valentine rồi các bạn àh . Đây là lúc các bạn thể hiện tình cảm của mình với người mà mình thực sự yêu quý. Rất nhiều bạn đã đợi rất lâu đến ngày này để bày tỏ tình cảm với người đó nhi
--Chỉ còn khoảng hơn nửa tháng nữa thôi là đến ngày đó rùi. Chắc hẳn giờ này đã rất nhiều bạn đang đi tìm những món quà đáng yêu nhất để tặng người đó rồi đúng ko
--Vậy thì các bạn còn đợi gì mà ko thả sức chọn những quả trứng kute này đi nhỉ
Liệu đây có thể trở thành hàng hot mùa Valentine ko nhỉ ???? 5

Liệu đây có thể trở thành hàng hot mùa Valentine ko nhỉ ???? 2

Liệu đây có thể trở thành hàng hot mùa Valentine ko nhỉ ???? 8

Liệu đây có thể trở thành hàng hot mùa Valentine ko nhỉ ???? 10
Hì hì hì, trên đây là những hình rất kute, còn dưới đây sẽ là seri hình về 2 nhân vật của chúng tớ
Liệu đây có thể trở thành hàng hot mùa Valentine ko nhỉ ???? 12Liệu đây có thể trở thành hàng hot mùa Valentine ko nhỉ ???? 11

Liệu đây có thể trở thành hàng hot mùa Valentine ko nhỉ ???? 4Liệu đây có thể trở thành hàng hot mùa Valentine ko nhỉ ???? 6
Liệu đây có thể trở thành hàng hot mùa Valentine ko nhỉ ???? 7
Và đây là 2 mẫu hộp của chúng tôi. Khi bạn mua từ 2-3 quả trở lên sẽ đc tặng 1 chiếc hộp rất xinh xắn
-- Các bạn thấy thế nào, hình rất đẹp đúng ko. Mình thấy đây là 1 món quà rất độc, vì nó là hàng handmade, và 1 lí do khác nữa là loại trứng này chưa hề đc bày bán trên bất cứ 1 cửa hàng hay đc bất kỳ ai bán ( ngoài mình ^_^ )
-- Mình hy vọng chúng sẽ là 1 món quà hot trong mùa Valentine lạnh giá này
-- Mời các bạn vào blog của mình để biết thêm chi tiết liên lạc nè
http://360.yahoo.com/profile-vyFstfkmdLTHYo2f88suj_WPS8X8
-- Hoặc add nick harvest_moon_89 or world_of_eggs của mình ngay ná
Thanks các bạn nhiều nhiều

Liệu đây có thể trở thành hàng hot mùa Valentine ko nhỉ ???? 3
KuteLove
KuteLove
Dracula

Nam Tổng số bài gửi : 426
Người yêu : Ghi ra để bị cướp à ^^
Thần tượng : Lil' Knight