wWw.YêuThương.Vn.Hn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trình diễn ảnh trong blog theo phong cách "Slide show"(pro lém ná)

Go down

Trình diễn ảnh trong blog theo phong cách "Slide show"(pro lém ná) Empty Trình diễn ảnh trong blog theo phong cách "Slide show"(pro lém ná)

Bài gửi by KuteLove Fri Feb 01 2008, 13:58

Mình đã đọc trong diễn đàn và thấy có một số cách để đưa ảnh lên blog. Tuy nhiên, theo mình thì đây là một cách rất chuyên nghiệp, có nhiều kiểu để chọn lựa và có nhiều hiệu ứng đẹp nhất. Các bạn có thể upload nhiều hình ảnh của mình lên và tha hồ thưởng thức
Đầu tiên các bạn vào trang web này hen: (crazyprofile.com/slide_show/slideshow.asp) (Sorry, mấy bác quản lý không cho em đưa đường link lên, vì chưa đủ 30 bài viết, nên cũng không có hình luôn, thông cảm nhá)

Bươc 1: Chọn File, nhấp vào browse để lựa đường dẫn đến kho hình ảnh mà bạn muốn upload. Bạn có thể chọn rất nhiều hình ảnh, bằng cách nhấp liên tục vào browse

Bước 2: click vào Customize để lựa chọn kiểu trình diễn hình (Slide, 3D spin, Rings...)

Bước 3: Click vào Done
Và cuối cùng là click vào Get code, copy đoạn code về, bê vô phần chỉnh sửa blog, paste vào thế là xong. Rất đơn giản mà lại đẹp nữa.
chúc các bạn thành công nha
KuteLove
KuteLove
Dracula

Nam Tổng số bài gửi : 426
Người yêu : Ghi ra để bị cướp à ^^
Thần tượng : Lil' Knight

http://nhocten.good.to

- Similar topics