wWw.YêuThương.Vn.Hn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

làm sao để hết bùn khi bị bạn thân mình cướp người iuuuu hả

Go down

làm sao để hết bùn khi bị bạn thân mình cướp người iuuuu hả Empty làm sao để hết bùn khi bị bạn thân mình cướp người iuuuu hả

Bài gửi by KuteLove Mon Jan 28 2008, 12:41

câu chuyện là như vầy tui là một người cũng khá đẹp trai và wen đc 1 cô bạn gái cũng khá là kute nhưng thưở ấy thì tui ko có xe lên nhà người iu và tui đã nhờ 1 người bạn cũng khá nói chung là tạm tạm như tui chở đi dùm và như thế thì ngày nào cũng thế ngày nào cũng vậy cứ nhờ nó tiến thẳng lên nhà người iu ban đầu thì tui rất hạnh phút và cứ như thế 1 thời gian hạnh phúc của tui bị vỡ tan khi bị người mình iu nói câu chia tay hixhix và tui cũng đã hỏi lý dzo nhưng người ấy ko chịu nói và như thế em đi tui đứng bùn 1 mình sau đoá thì chúng tui đã làm bạn rùi 1 thời gian dzài đau khổ tui lại càng đau khổ hơn vì nhận ra người iu kũ xưa kia của mình lại iu thằng bạn thân của mình tụi nó đã dấu tui bấy lâu nay moà tui ko có bít đến khi nhận ra thì thật là đau khổ và tui đã bít là mình thua thằng bạn 1 khoảng là ko có xe và tui đã chấp nhận cho tụi nó iu nhau và như thế là mỗi khi đi chơi là tui đau khổ vì đi chơi chỉ có 3 đứa thui 1 là tui 2 đứa kia là 2 tụi nó hixhixx tụi nó hạnh phúc wên cả tui đang ngồi kế bên và như thế là nỗi bùn trong 1 năm wa ko sao wên đc ai có thể chỉ tui 1 cách để wên đi ko thanks nhiều cho ai chỉ 1 biện pháp hay nhất hixhix
KuteLove
KuteLove
Dracula

Nam Tổng số bài gửi : 426
Người yêu : Ghi ra để bị cướp à ^^
Thần tượng : Lil' Knight

http://nhocten.good.to