wWw.YêuThương.Vn.Hn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

thực đơn hàng ngày của em và cho các bác

2 posters

Go down

thực đơn hàng ngày của em và cho các bác Empty thực đơn hàng ngày của em và cho các bác

Bài gửi by KuteLove Wed Feb 13 2008, 11:45

Sáng: - Bánh mì kẹp chả hàn the. - Bánh bao có nhân làm từ giấy carton - 1 ly hạt đậu nành rang ướp mùi cafe. * Trưa: - Cơm phun thuốc chống mốc. - Rau muống xào nhiễm chì. - Cá ướp urê luộc chấm nước tương 3-MCPD. - Thịt heo tai xanh chít chiên giòn chấm mù tạt làm từ dầu nhớt - Canh chua cải phun thuốc trừ sâu * Chiều: - 1 tô phở ngâm formol. - 1 ly chè đường hóa học. * Tối: - Thịt sình bảo quản bằng hoá chất chấm mấm tôm trộn dzòi - Tráng miệng trái cây ngâm chất bảo quản. - 1 ly sữa tươi không béo, không kem có pha thêm dầu ăn... => bi kịch thực đơn hàng ngày của em và cho các bác Oh thực đơn hàng ngày của em và cho các bác Oh thực đơn hàng ngày của em và cho các bác Beat_brick thực đơn hàng ngày của em và cho các bác Beat_brick

Chúc Các Bác Ngon Miệngthực đơn hàng ngày của em và cho các bác FrownKekeke) thực đơn hàng ngày của em và cho các bác Big_smile thực đơn hàng ngày của em và cho các bác Big_smile thực đơn hàng ngày của em và cho các bác Big_smile thực đơn hàng ngày của em và cho các bác Big_smile
KuteLove
KuteLove
Dracula

Nam Tổng số bài gửi : 426
Người yêu : Ghi ra để bị cướp à ^^
Thần tượng : Lil' Knight

http://nhocten.good.to

thực đơn hàng ngày của em và cho các bác Empty Re: thực đơn hàng ngày của em và cho các bác

Bài gửi by vudinhtuan Thu Feb 21 2008, 14:38

an het' may' cai' nay` ma` ong chua chit' a`..... sao gioi the lol!
vudinhtuan
vudinhtuan
Ma Cấp 1

Nam Tổng số bài gửi : 131
Người yêu : avilarvil
Thần tượng : billgate