wWw.YêuThương.Vn.Hn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

chiến tranh bùng nổ với tụi con gái(vô gia nhập quân đội đi)

Go down

chiến tranh bùng nổ với tụi con gái(vô gia nhập quân đội đi) Empty chiến tranh bùng nổ với tụi con gái(vô gia nhập quân đội đi)

Bài gửi by KuteLove Mon Jan 28 2008, 13:34

tui chiêu mộ binh lính các mem ghét girl xấu girl chảnh dzô đây đăng ký rồi đưa tui nick chat anh em ta cùng bàn kế hoạch chiến tranh
đầu tiên tui xin tuyên chiến với nhoc_mik0 người dc ném về dân tám loại nặng
nhoc_mik0 khi xưa là 1 người ăn mày nghèo khổ ở đất nước Vn ngày qua ngày nhoc_mik0 phải ăn những thứ tìm dc như chuột cống(nhoc_mik0 do ăn wen nên ko bị dịch hạch)bọ xít,rắn,rít,và giấy trắng giấy vệ sinh tuy ăn những thứ dơ bẩn như thế mà nhoc_mik0 ko chết rồi 1 ngày kia 1 người nam giàu tình thương cảm cho trẻ em bị chất độc màu da đen(ý là trẻ em dơ dáy ăn lông ở lỗ) đi ngang qua anh ta chính là the_zombie_sacrifices
sau khi thấy tình cảnh đáng xấu hổ và thương cảm của nhoc_mik0 nên Mr the_zombie_sacrifices đã đem nhoc_mik0 vô viện dành cho trẻ em dơ dáy rồi khi nhoc_mik0 vô đó rồi nhoc_mik0 ngày càng ăn ở sạch sẽ hơn nên Mr the_zombie_sacrifices đã tống cổ nhoc_mik0 đi chỗ khác chơi từ đó nhoc_mik0 đã tự hứa với lòng sẽ ko bao giờ dám tắm hay ăn ở sạch sẽ nữa hic hic......đó là câu chuyện buồn về nhoc_mik0
KuteLove
KuteLove
Dracula

Nam Tổng số bài gửi : 426
Người yêu : Ghi ra để bị cướp à ^^
Thần tượng : Lil' Knight

http://nhocten.good.to

- Similar topics