wWw.YêuThương.Vn.Hn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tức tức tức tức...

Go down

Tức tức tức tức... Empty Tức tức tức tức...

Bài gửi by KuteLove Mon Jan 28 2008, 13:40

Mấy pac' xem dùm em xem số em nó bị gì mà quỷ nó cứ ám em hoàiNhắc đến mấy thằng đó là em lại nỗi sùng lên đượcThử hỏi lúc nào mấy thằng đó cứ lãi nhãi theo sau.Con trai gì mà nhiều chuyện hơn con gái nữa chỉ giỏi đánh con gái,nhỡ mà có thằng nào vô đánh lộn là mấy thằng này cứ thẳng cánh cò bay, để con gái chịu trận. Các bác xem,mấy thằng đó cứ suốt ngày gọi em là :đầu heo , ma tóc dài , boom , mìn , lé , *** lông xù ,....Chúng nó xúc phạm em quá đáng Nó thấy em để tóc dài,rùi suốt ngày nắm tóc em kéo cho thõa sức,còn nói là rung chuông(bức xúc lắm cơ)
Ỉ lá con trai thì có thể wanh' con gái tụi em thoải mái,cứ đi ra đánh cái "uỳnh",di zdo^ đánh cái "binh",lỡn dỡn trước mặt cũng đánh cái "thụng",vậy đó mà ko bảo tui em bạo lực sao đượcko kiên cường,buất khuất là bị mấy thăng đó đạp văng ra hết,ko có đất để đứng ==> con gái bây giờ phải luôn luôn phải tự bảo vệ bản thân,ko thể dựa vào con trai như ngày xưa được.Boy bi giờ toàn wa cầu rút ván,được voi đòi tiên,.....lắm thứ nói mấy ông.
Đây ko phải chỉ nói mấy thằng con trai trong lớp em thôi đâu, mà là nói chung cho tất cả thằng con trai nào con sức chiến đấu.Em luôn ủng hộ hết mình các u gửi đơn,phán xét với chủ tòa là em
KuteLove
KuteLove
Dracula

Nam Tổng số bài gửi : 426
Người yêu : Ghi ra để bị cướp à ^^
Thần tượng : Lil' Knight

http://nhocten.good.to