wWw.YêuThương.Vn.Hn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đàn ông là thế

Go down

Đàn ông là thế Empty Đàn ông là thế

Bài gửi by KuteLove Mon Jan 28 2008, 13:43

Bọn con trai là một lũ độc tài ngu ngốc, chỉ biết tán tỉnh , chỉ biết lừa tình, chỉ biết tráo trở, chỉ biết nói dối, chỉ biết yêu đương lăng nhăng!
Sống 16 năm trên đời , những j` tôi thấy chỉ làm tôi thêm thất vọng về bọn họ! Hôm nay nghe con bạn kể mấy vụ đánh ghen gần nhà nó mà cảm thấy chỉ có đàn bà là khổ! Có một cô ( chắc là vừa mới sinh con xong), đến nhà nghỉ, gọi chồng về, thằng chồng vẫn cứ hú hí chả để ý j` đến những lời nói của vợ: "anh ơi anh vê đi, anh ko nghĩ đến em thì cũng nghĩ đến mẹ con em , con mình vừ mới chào dời, anh vê đi rồi em có lỗi j` em sẽ sửa, em sẽ làm mọi diều anh muốn, em ko muốn con mình phải sống nhơ nhuốc trong sự chế giễu của bạn bè nó , anh ah." thằng chồng vẫn hú hí, đéo thèm quan tâm đến luôn. Đúng lúc ấy, có điện thoại, thì ra con chị gọi mẹ về vì con em khóc lóc ghê quá, cô ấy nhẹ nhàng:" con dỗ em hộ mẹ, mẹ có chút việc, mẹ về ngay bây giờ"............thế đấy đây chỉ là một trong những chuyện mà tôi nghe về đàn ông, tôi thực sự sock, chẳng nhẽ thằng nào cũng thế? Chẳng nhé là người đàn ông ai ko có lòng tham???Tôi chẳng dám yêu bất cứ một ai, và thức sự khi nghe một ai đó nói thik mình , điều đầu tiên tôi nghĩ là mình sẽ như cô ấy...tôi từ chối, tôi gần như trở thành vô cảm, chán nản, thát vọng, tôi ko dám yêu một ai vì biết rằng tương lai mình có thể sẽ như thế, đơn giản vì : đàn ông là thê!
KuteLove
KuteLove
Dracula

Nam Tổng số bài gửi : 426
Người yêu : Ghi ra để bị cướp à ^^
Thần tượng : Lil' Knight

http://nhocten.good.to