wWw.YêuThương.Vn.Hn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Căm thù giám thị

Go down

Căm thù giám thị Empty Căm thù giám thị

Bài gửi by KuteLove Mon Jan 28 2008, 16:38

Các bác ạ , trường tui từ ngày có cái bà giám thị mới chuyển về thì trường tui ko khác gì địa ngục! Các bác có tưởng tượng nổi không .Áo đồng phục ko gọn gàng: kiểm điểm ; Đầu tóc ko gọn gàng (dù ko vuốt keo bọt gì) cũng kiểm điểm ; ko chào bà ấy (ko chào thầy cô khác thi ko sao) kiểm điểm... và vô số những thứ khác. Mà bà này còn là tổ trưởng tổ toán của trường nên ko thằng nao ko hãi. Bà này cấm có cười bao giờ, mặt lúc nào cũng hầm hầm, suốt ngày quát tháo đến nỗi GV cũng sợ. NHẤT LÀ MỤ HAY TRẤN ĐỒ CỦA HS (ĐIỆN THOẠI,MP3.IPOD...)
Thành thử ra bọn tui căm con mụ này lắm nhưng cóc làm gì dc vì ko có bằng chứng, nói ra khéo còn bị chửi. Vì thế HS trường tui suốt ngày viết bậy con mụ ấy lên tường, ném pháo, bom thối vào phòng giám thị. Có lần còn ném cả bọc mắm tôm vào mặt mụ khi mụ đi về. Thế mà lần nào mụ cũng tìm dc thủ phạm (đuổi học lun). Giờ đành phải xả giận lên đây cho bớt bức xúc
KuteLove
KuteLove
Dracula

Nam Tổng số bài gửi : 426
Người yêu : Ghi ra để bị cướp à ^^
Thần tượng : Lil' Knight

http://nhocten.good.to